วิชา การใช้โปรแกรมประมวลผลคำ พค.13
ปวช.1 กลุ่ม พค.13 คณะวิชาบริหารธุรกิจ สาขาวิชาพณิชยการ สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
วิชา การใช้แกรมประมวลผลคำ รหัส 2201-1001
บฝ./ใบงาน
หนังสือ
สูตร
เมล์
เพิ่ม
รวม
คุณธรรม
รวม
เกรด
ที่
ชื่อ
สกุล
14/5
18/5
21/5
25/5
28/5
1/6
8/6
15/6
22/6
29/6
6/7
27/7
10/8
24/8
31/8
30
13
15
15
7
80
20
100
1
นายสุทธิชัย
ชื่นจิตร
ย้ายมา
/
/
ข
ส
/
/
15
7
22
22
0
2
นายนนทวัฒน์
วงค์ภักดี
/
/
/
/
/
ส
/
/
/
ข
/
/
/
/
รด.
12.5
4
10
10
7
43.5
17
60.5
2
3
น.ส.พิมพิไล
บุดดาเพศ
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
ข
/
/
/
/
21
8
12
12
7
60
16
76
3.5
4
น.ส.สุดารัตน์
จันทรโคตร
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
25.5
13
12
8
7
65.5
20
85.5
4
5
น.ส.อริสษา
ใสกระจ่าง
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
25
13
12
10
7
67
20
87
4
6
น.ส.กฤติยา
ไฮกัญญา
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ป
26
12
12
7
57
20
77
3.5
7
น.ส.ศิริลักษณ์
สุวรรณเสาร์
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
24
12
10
7
53
20
73
3
8
นายณรงค์ฤทธิ์
เชื้อสิงห์โต
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
27
12
11
12
7
69
19
88
4
9
นายฤทธิเดช
สุวรรณเสาร์
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
ข
รด.
4
7
11
16
27
10
น.ส.ศิริรัตน์
ดีวัน
/
/
/
/
ก
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
20.5
11
7
38.5
20
58.5
1.5
11
น.ส.ทักษิณา
ทองสุข
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
ข
/
/
/
/
/
20
12
10
7
49
16
65
2.5
12
นายกมลภพ
การทอง
/
/
/
/
/
ส
/
/
ข
ข
ข
ข
/
/
/
12
7
19
11
30
13
นายพิทักษ์
อินทร์งาม
/
/
/
/
/
ข
/
/
/
ข
ข
/
/
/
/
12
12
12
7
43
14
57
1.5
14
นายจิรายุส
ใจบุญ
/
/
/
/
/
ส
/
/
ข
ข
ข
/
/
/
ข
7
7
11
18
15
น.ส.ประกายดาว
อุทัย
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
19.5
13
12
12
7
63.5
20
83.5
4
16
น.ส.กันติกา
ทองแผ่น
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
ข
/
ข
/
/
20
5
12
12
7
56
14
70
3
17
น.ส.จุฑารัตน์
โพธิบุตร
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
24.5
10
12
12
7
65.5
20
85.5
4
18
น.ส.สุภาพร
ตอนสี
/
/
/
ข
/
/
/
/
ข
ข
ข
/
/
/
/
17
13
13
7
50
12
62
2
19
น.ส.อำภา
สังกาวร
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
26.5
5
13
7
51.5
20
71.5
3
20
น.ส.จีระวรรณ
ศรีริเรือง
/
/
/
/
/
ส
/
/
ข
ข
ข
/
ข
/
/
2
11
11
12
7
43
11
54
1
21
น.ส.เบญจมาภรณ์
ก๋าคำ
/
/
/
/
/
ส
/
/
/
/
/
/
/
/
/
26
11
11
12
7
67
19
86
4
22
น.ส.ธารินทร์
วินทะไชย
/
/
/
/
/
ส
/
/
ข
ข
ข
/
ข
/
/
8
5
11
11
7
42
11
53
1
23
น.ส.สุกัญญา
ปราบเสียง
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
24.5
8
12
13
7
64.5
20
84.5
4
24
น.ส.เนติยา
สืบสิงห์
/
/
/
/
/
/
/
/
/
ข
ข
/
ข
/
/
13.5
11
7
31.5
14
45.5
25
น.ส.อริยา
หอมหวาน
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
25
12
12
12
7
68
20
88
4
26
น.ส.เกศราภรณ์
ศรีสุขสอาด
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
25
13
13
12
7
70
20
90
4
27
น.ส.ชญาน์นันท์
จารศรี
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
ข
ข
ข
ข
ข
ข
7
7
6
13
ข.ร.
28
น.ส.จิตติมา
แก้วลอย
/
/
/
ข
/
/
/
/
/
ก
/
/
/
/
ข
19
12
7
38
16
54
1
29
น.ส.จิตรวิมล
ดีทวี
/
/
/
/
/
ส
/
/
/
/
/
/
ก
/
/
24
7
31
19
50
1
30
นายอาทินันท์
วิขินา
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
26
12
12
11
7
68
20
88
4
31
น.ส.วรรณวิสา
บรรลุสุข
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
26
9
12
12
7
66
20
86
4
32
น.ส.สกุลรัตน์
วิเชียร
/
/
/
/
/
ส
/
/
/
ข
ข
/
ข
/
/
8
6
12
11
7
44
13
57
1.5
33
น.ส.พรวิภา
แสนดี
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
25.5
7
32.5
20
52.5
1
34
น.ส.เยาวลักษณ์
รัตนะวัน
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
26.5
12
7
45.5
20
65.5
2.5
35
น.ส.ธัญญาลักษณ์
รัตนมาตร
/
/
/
/
/
/
/
/
-2
/
/
/
ข
/
/
18.5
11
11
11
7.5
59
16
75
3.5
36
นายณัฐวุฒิ
ดวนใหญ่
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
14.5
8
10
12
7
51.5
20
71.5
3
37
น.ส.ธิวานนท์
วงค์ษา
/
/
/
ข
/
ส
ป
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
7
7
7
38
นายณัฐพงศ์
สุมาลี
ย้ายมา
/
ป
/
/
/
ข
ข
ข
ข
ข
7
7
10
17
39
น.ส.ประภาพร
โพธิ์กระสังข์
ย้ายมา
/
/
/
/
/
/
ส
/
/
/
25
5
7
37
19
56
1.5
40
น.ส.ศุภาวรรณ
บุญเติม
ย้ายมา
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
14
12
12
12
7
57
20
77
3.5
41
นายไกรวิทย์
นาคเสน
ย้ายมา
/
/
ข
ข
ข
7
7
7
42
นายอภิวัฒน์
ทองมา
ย้ายมา
/
/
/
/
/
8
7
15
15
43
น.ส.ธัญญาลักษณ์
กิ่งเกษ
/
/
/
ก
/
/
ข
/
/
/
ข
/
/
/
/
17
7
24
16
40
หมายเหตุ ข = ขาดเรียน หัก 2 คะแนน / ส = สาย หัก 1 คะแนน / ผิดระเบียบหักตามข้อตกลงก่อนเรียน / ลากิจ ลาป่วย มีลายเซ็นผู้ปกครองไม่หักคะแนน{jcomments on}