วิชา โปรแกรมประมวลผลคำประยุกต์ พค.21/2/55
ปวช.2 กลุ่ม พค.21 คณะวิชาบริหารธุรกิจ สาขาวิชาพณิชยการ สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
วิชา โปรแกรมประมวลผลคำประยุกต์ รหัส 2201-2407
หนังสือ
สอบท.
นามบัตร
ปชส.
เพิ่ม
รวม
คุณธรรม
รวม
เกรด
18/5
25/5
1/6
8/6
15/6
29/6
6/7
27/7
10/8
17/8
41
12
10
10
7
80
20
100
1
น.ส.ธัญญา
พิมพ์โคตร
/
/
/
/
/
/
/
ข
/
/
26.5
11.5
8
7
53
18
71
3
2
น.ส.ชลธิชา
สายยศ
/
/
/
/
/
ส
/
/
ส/-2
/
2
6
9
7
24
16
40
3
น.ส.สุชาดา
สุพิศ
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
39
8
8
8
7
70
20
90
4
4
น.ส.สุมินตรา
จำปาหอม
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
39
9.5
7
8
7
70.5
20
90.5
4
5
น.ส.อมรกานต์
ก้านเหลือง
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
41
7.5
7
8
7
70.5
20
90.5
4
6
น.ส.ณหทัย
ทองสาย
/
/
/
/
/
ส
/
ข
ป
/
18.5
9.5
8
8
7
51
17
68
2.5
7
น.ส.อนัตตา
นามวงษ์
/
/
/
/
/
ส
/
ข
ส
/
18.5
7
8
7
7.5
48
17
65
2.5
8
น.ส.อัญธิกา
ภูรุ่ง
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
38
10
7
8
7
70
20
90
4
9
น.ส.เบญจลักษณ์
พลอินทร์
/
/
ส
/
ข
/
/
ข
/
/
29
10
7
46
15
61
2
10
น.ส.ทักษอร
กิ่งเกษ
/
/
ข
/
/
/
ข
ป
/
/
22
6.5
8
7.5
44
16
60
2
11
น.ส.หทัยกาญจน์
พวงแก้ว
/
/
/
/
/
ส
/
/
ส
/
25
10
7
9
7
58
18
76
3.5
12
น.ส.มลิวัลย์
ดวงจันทร์
/
/
ส
/
/
/
/
ข
/
/
28
11.5
7
7
53.5
17
70.5
3
13
น.ส.พรธิญา
ศิลาวงศ์
ข
/
ข
/
/
/
/
/
ส
/
12
7
19
15
34
14
น.ส.พนิดา
ผงกุลา
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
41
9.5
8
7
7
72.5
20
92.5
4
15
น.ส.พรพิพัฒน์
พรมประดิษฐ์
/
/
ร.ด.
/
ข
/
/
ข
/
ข
9.5
3.5
7
7
27
14
41
16
น.ส.ณัฐนันท์
คำสมจิตร
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
35
2.5
7
8
7.5
60
20
80
4
17
น.ส.ดวงพร
จันทะเส
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
30
3
7
7
8
55
20
75
3.5
18
น.ส.อภิญญา
พงษ์พล
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
39.5
10.5
8
8
7
73
20
93
4
19
นายธนายุทธ
อุดรทักษ์
/
/
/
/
ข
/
/
/
ข
/
12
8.5
8
7
35.5
16
51.5
1
20
น.ส.พรมณี
ลาหนองแคน
ข
/
/
/
/
ข
/
/
ข
/
34.5
7
8
7
56.5
14
70.5
3
21
น.ส.สุพรรณี
เบ็ญพรม
ข
/
ข
/
/
/
ข
/
/
/
15
7
8
7
37
14
51
1
22
น.ส.ขวัญฤดี
วงศ์อาจ
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
40
9
7
9
7
72
20
92
4
23
น.ส.สุดารัตน์
สุพาพวง
/
/
-2
/
/
/
/
ป
/
/
18
8
7
33
18
51
1
24
น.ส.รุจิรา
ชูวงศ์
ข
/
/
/
/
/
/
/
ส
/
7.5
7
14.5
17
31.5
25
น.ส.กัญญาณี
บุญประสงค์
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
35.5
6
7
8
7
63.5
20
83.5
4
26
น.ส.วิภาวี
สวนหมาก
/
/
ข
/
/
/
/
/
ข
/
11
7
7
9
34
16
50
1
27
น.ส.เทียนทอง
โมโทมะ
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
/
1
7
8
18
26
28
น.ส.อารียา
เพชรินทร์
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
/
39
7.5
8
8
7
69.5
18
87.5
4
29
น.ส.อิสริยาภรณ์
ชมสา
/
/
/
ข
/
ข
/
/
/
/
28.5
8
7
9
7
59.5
16
75.5
3.5
30
น.ส.กิ่งกาญจน์
ศรีจันทร์
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
7
7
0
7
31
น.ส.ศศิชา
สังสัมฤทธิ์
/
/
/
/
ข
ข
/
ข
/
/
33.5
4
8
8
7.5
61
14
75
3.5
32
น.ส.พลอย
ศรีพูล
ข
/
ส
/
ข
/
ข
ข
ข
ข
5
5
7
7
24
7
31
33
น.ส.แพรวพรรณ
บุญทา
/
ข
ส
ข
ข
ข
ข
ข
ข
ข
7
7
3
10
34
น.ส.สร้อยสุนีย์
เสมศรี
/
/
ข
/
ข
/
ข
ข
ข
/
5.5
7
7
19.5
10
29.5
35
นายอาคม
เบ็ญมาส
/
/
/
/
/
/
/
/
/
/
30.5
11.5
9
7
58
20
78
3.5
36
นายณัฐวุฒิ
หวังฟังกลาง
/
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
31.5
9
7
7
54.5
18
72.5
3
37
น.ส.เกวลี
สุภากุล
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
/
21
10.5
7
8.5
47
18
65
2.5
38
น.ส.จิรนันท์
วงศ์จันทร์
/
/
/
/
ข
/
/
/
/
/
10
8
8
8
8
42
18
60
2
หมายเหตุ ข = ขาดเรียน หัก 2 คะแนน / ส = สาย หัก 1 คะแนน / ผิดระเบียบหักตามข้อตกลงก่อนเรียน / ลากิจ ลาป่วย มีลายเซ้นผู้ปกครองไม่หักคะแนน {jcomments on}